Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu / chặn / ngắt tín hiệu điện thoại di động 3 băng tần EST-808HC
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
14 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây GPS di động Toàn dải 12000mAh
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 14 chiếc ăng-ten đa hướng |
GPS LOJACK Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay Chống theo dõi
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Thuốc lá Outfit Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 3 Ăng-ten Di động Phạm vi 5 mét
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-5 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten đa hướng |
| Màu sắc: | xanh đỏ |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2800mAh Ăng-ten đơn WIFI cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500mAh / 7.4V2800mAh |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G EST-808SG3 2100 - 2200MHZ cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kích thước: | 97 (L) × 48 (W) × 18 (H) mm |
Điện thoại di động di động + 3G + Wifi + Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS với quạt làm mát
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G GSM CDMA 25dBm cho văn phòng, 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 3G / 2G EST-808HC với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại Di động Định vị Vệ tinh Di động WIFI 3G cho Ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm |
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |

