Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Tùy chỉnh 11-Band 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie Signal Jammer Di động 60W Lượng cao
| Loại: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao di động |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 0-60m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 11 chiếc anten đa hướng |
3G GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây dải tần đầy đủ với 8 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30 mét |
8 băng tần Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 2G / 3G / 4G / Bộ chặn Wifi AC110V-240V
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G với 4 ăng-ten EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Tín hiệu điện thoại di động 4 băng tần Jamme
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | Ăng-ten tích hợp |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30dbm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
4W 4 Anten 2G 3G EST-404A Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 30dBm Có thể điều chỉnh 10 băng tần 3G WIFI GSM CDMA Bộ chặn tín hiệu
| Kích thước: | 170 × 100 × 50 mm không bao gồm ăng-ten (với chiều cao ăng-ten là 255 mm) |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
WiFi GPS Điện thoại di động cầm tay Scrambler Điều khiển từ xa cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần Bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Máy gây nhiễu / chặn điện thoại di động mini GPS EST-808SG cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |

