Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 138 các sản phẩm.
Điện thoại di động 3G 4G 5G 10 băng tần và thiết bị gây nhiễu Wifi Anten đa hướng cố định
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥34dBm (2,5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 20A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤80W |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 8 băng tần 4G + WIFI EST-505K3 cho tùy chỉnh
| Người mẫu: | EST-505K3 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | EST |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
Tín hiệu điện thoại di động 5G gây nhiễu 10 ăng-ten trên tường 3G cố định
| Sản lượng điện tối đa: | 2W (33 ± 1dBm) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - DC5V / 15A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤70W |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 15m được tích hợp trong loại ăng-ten cho tín hiệu WIFI 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Nguồn tích hợp AC5V / 20A |
|---|---|
| Ăng ten: | Ăng ten đa hướng tích hợp |
| Kích thước: | 397 (L) * 230 (W) * 86 (H) |
Bộ làm nhiễu điện thoại di động 3G, Bộ gây nhiễu / chặn 4G LET Wmax với 6 ăng-ten
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 5G gây nhiễu 4G WIFI Bộ đàm trong nhà Văn phòng phẩm
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V , Đầu ra DC5V 12A |
|---|---|
| Ăng ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Trọng lượng: | khoảng 2KG |
11 BandS Thép không gỉ màu bạc Điện thoại di động gây nhiễu Chặn điện thoại di động và WIFI / Tai nghe
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, WIFI, LTE, UHF, VHF |
850MHz - 894MHz Bộ gây nhiễu công suất cao 2G 3G 4G LTE WIFI cho trường học
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Balo quân sự GSM WIFI GPS gây nhiễu Nhà tù chống máy bay không người lái UAV gây nhiễu
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động không dây 80m Bộ phân tần tần số vô tuyến RCIED
| Loại hình: | Balo di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |

