Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 138 các sản phẩm.
Sử dụng ô tô trong nhà Điện thoại di động Scrambler Jammer 8 ăng ten Điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
7/24 Làm việc liên tục Điều khiển từ xa Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho ô tô sử dụng
| phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 3/6/8/10/12 anten đa hướng |
| tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
6 Ăng-ten 600W Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất cao Bộ chặn tín hiệu GSM / 3G / WIFI / 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại + Điện tử |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 50-500 mét |
| tín hiệu che chắn: | tín hiệu điện thoại di động, WIFI, GPS, UHF, VHF hoặc được giám sát |
Thiết bị Scrambler điện thoại di động OEM, Thiết bị gây nhiễu tần số GPS cho ô tô / taxi / xe buýt
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-15M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm trong vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 5 băng tần, GSM/DCS/WCDMA/4G1/4G2(hoặc GSM/DCS/WIFI/GPS), có sẵn OEM |
Bộ cách ly tín hiệu điện thoại di động GSM CDMA PHS Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1- 40 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ âm thanh trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
18 ăng-ten mạnh mẽ Điện thoại di động cố định GPS VHF UHF RC tín hiệu Lái đoàn bom gây nhiễu cho sử dụng quân sự
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
4 băng tần Năng lượng cao chống máy bay không người lái UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 Khóa điều khiển từ xa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động công suất cao 250W cho 4G 5G trong nhà
| Công suất đầu ra tối đa: | 250W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 24VDC / 42A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤750W (220V / 3.5A) |
9 Bands Omni Directional High Power Backpack Anti Drone UAV Jammer với điều khiển từ xa có dây
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói mạng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |
Tích hợp ăng-ten Điện thoại di động 5G gây nhiễu WIFI 12 băng tần EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |

