Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Công suất cao Bán kính có thể điều chỉnh 30M với 8 băng tần
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ chặn tín hiệu OEM 16 băng tần Điện thoại di động WIFI GPS VHF UHF Bộ gây nhiễu tín hiệu điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 16 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F24 OEM 24 băng tần Tất cả bộ chặn tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Tín hiệu WiFi 2G 3G 4G Điện thoại di động công suất cao gây nhiễu 960 MHz 8 băng tần
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
Bán kính 20m 8 băng tần 7.4V 3600mAh Thiết bị gây nhiễu 5G cầm tay
| Loại hình: | Máy gây nhiễu tín hiệu cỡ nhỏ cầm tay cầm tay |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
10 Ăng-ten làm nhiễu điện thoại di động với pin dùng hai lần và phích cắm AC hoạt động
| Công suất ra: | mỗi dải 2W, tổng 20W |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | khoảng 6,7kg |
| Loại Jammer: | Bộ gây nhiễu sóng vô tuyến, Bộ gây nhiễu RF, Bộ gây nhiễu điện thoại di động, Bộ gây nhiễu ô tô |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa chức năng 8 băng tần, Bộ chặn điện thoại di động WIFI / 4G / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502C8 12W 8 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
20 Chancel 3G 4G 5G Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động Độ lợi cao cho ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 210W |
|---|---|
| Tên: | Máy làm nhiễu điện thoại di động 3G 4G 5G |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤600W |
8 băng tần Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 2G / 3G / 4G / Bộ chặn Wifi AC110V-240V
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |

