Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Bộ cách ly tín hiệu điện thoại di động GSM CDMA PHS Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1- 40 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ âm thanh trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động công suất cao 250W cho 4G 5G trong nhà
| Công suất đầu ra tối đa: | 250W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 24VDC / 42A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤750W (220V / 3.5A) |
Tích hợp ăng-ten Điện thoại di động 5G gây nhiễu WIFI 12 băng tần EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
Tín hiệu điện thoại di động 50W 5G gây nhiễu công suất cao 12 băng tần EST-850LC12
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
Máy gây nhiễu điện thoại di động Vali di động tích hợp 10 ăng-ten 4G WIFI GPS
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 10-40 M |
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W ± 200mA |
WiFi GPS Điện thoại di động cầm tay Scrambler Điều khiển từ xa cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần Bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
2000m đường dài Glonass Galileo GPS 2.4g 5.2g 5,8g máy bay không người lái FPV Tín hiệu UAV Tín hiệu Backpack gây nhiễu
| Mô tả: | 6-10 kênh gây nhiễu Manpack |
|---|---|
| Kích thước: | 488 (l) × 369 (w) × 189 (h) mm không bao gồm ăng -ten |
| Loại ăng ten: | Ăng -ten lò xo tăng cao và ăng -ten bảng điều khiển |
14 ăng-ten đa chức năng Khóa điện thoại di động GPS VHF UHF nhiễu 5-80m
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| bảo hành: | 1 năm |
| Ăng-ten: | 14pcs ăng-ten toàn hướng |

