Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 138 các sản phẩm.
16 Anten Bộ gây nhiễu công suất cao CDMA GSM DCS PHS PCS 3G WCDMA 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
12 băng tần Thiết bị gây nhiễu điện tử cố định có thể điều chỉnh công suất cao 2 watt Thiết bị gây nhiễu điện tử
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ chặn mạng di động 4G 12 kênh Máy tính để bàn gây nhiễu công suất cao cho trường học
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Công suất cao Bán kính có thể điều chỉnh 30M với 8 băng tần
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bán kính 20m 8 băng tần 7.4V 3600mAh Thiết bị gây nhiễu 5G cầm tay
| Loại hình: | Máy gây nhiễu tín hiệu cỡ nhỏ cầm tay cầm tay |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
24 băng tần Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể đánh giá được Bộ ngắt tín hiệu GPS
| Phạm vi gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-40m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 chiếc ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | ≤ 33dBm / 2W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
10 kênh gây nhiễu điện thoại di động công suất cao, với pin và ăng-ten tích hợp, sử dụng hai lần với pin và nguồn điện AC
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động, thiết bị gây nhiễu công suất cao, thiết bị gây nhiễu |
Ba lô điều khiển từ xa gây nhiễu công suất cao 8 kênh Chặn bán kính 80M
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 5-10Watt (37-40dBm) +/- 200mW |
| Phủ sóng: | 10-80m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
Bộ chuyển đổi AC màn hình LCD 33dBm / 2W Bộ chặn tiếp nhận điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất cao 12 băng tần Di động 12 Omni - Ăng-ten định hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 50-150M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |

