Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh 1-40m 30 kênh Trong nhà Bảo hành 12 tháng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 30 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 30 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
12 băng tần IoT Điều khiển phần mềm điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi được tích hợp trong ăng-ten với màn hình LCD
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
Sử dụng ô tô trong nhà Điện thoại di động Scrambler Jammer 8 ăng ten Điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 10 băng tần, Bộ gây nhiễu Lojack, với pin tích hợp và sử dụng phích cắm AC
| Nguồn cấp: | AC 100-240V và pin 24V |
|---|---|
| Kích thước: | 450mm x 270mm x 105mm |
| Đăng kí: | sử dụng bảo mật hoặc sử dụng tồn tại |
Ánh kính nhựa trọng lượng nhẹ Máy nhiễu tín hiệu di động với màn hình LCD
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Tín hiệu điện thoại di động 5G gây nhiễu 10 ăng-ten trên tường 3G cố định
| Sản lượng điện tối đa: | 2W (33 ± 1dBm) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - DC5V / 15A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤70W |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 5G gây nhiễu 4G WIFI Bộ đàm trong nhà Văn phòng phẩm
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V , Đầu ra DC5V 12A |
|---|---|
| Ăng ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Trọng lượng: | khoảng 2KG |
850MHz - 894MHz Bộ gây nhiễu công suất cao 2G 3G 4G LTE WIFI cho trường học
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Balo quân sự GSM WIFI GPS gây nhiễu Nhà tù chống máy bay không người lái UAV gây nhiễu
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động không dây 80m Bộ phân tần tần số vô tuyến RCIED
| Loại hình: | Balo di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |

