Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
8 băng tần 3G 4G Bộ gây nhiễu tín hiệu Văn phòng trong nhà Công suất cao 3G 4G Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
40W Công suất trung bình 1-50m 8 kênh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cho nhà tù
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-50m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / 4G / WIFI |
8 Ăng-ten UHF Bộ gây nhiễu tín hiệu VHF trong nhà Điều khiển từ xa Bán kính 40 mét
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
10 băng tần Máy gây nhiễu tín hiệu di động di động 40 mét Bán kính kênh có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | ≤35dBm / 3W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
Ba lô điện thoại di động gây nhiễu 8 ăng ten GSM 3G 4G 5G 10Watt cho trang trại
| Loại hình: | Ba lô Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 10Watt |
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
8 Anten 3G 4G WIFI Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu với đầu nối USB
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V /Đầu ra DC 5V 15A |
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
Sạc xe hơi 8 Ăng-ten 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 16W
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF VHF 3G 25 Mét 8 Ăng ten gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | trắng |
Bộ chặn sóng wifi điện thoại di động 3G 4G 5G 18 băng tần Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC100V-240V , Đầu ra DC12V 20A) hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
|---|---|
| Ăng ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 390 * 235 * 58mm (không bao gồm ăng-ten) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wi-Fi 3G AC 220V Tích hợp Anten
| Nhạy cảm: | -110dBm |
|---|---|
| Sức mạnh làm việc: | AC 220V |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | khoảng 100W |

