Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI cho trường học và quân đội EST-505C2
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
VHF UHF Lojack Radio gây nhiễu bỏ túi nhỏ 10 ăng-ten CDMA GSM 3G 4G WiFi
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
20 Chancel 3G 4G 5G Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động Độ lợi cao cho ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 210W |
|---|---|
| Tên: | Máy làm nhiễu điện thoại di động 3G 4G 5G |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤600W |
WiFi GPS Điện thoại di động cầm tay Scrambler Điều khiển từ xa cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần Bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động WIFI 2G / 3G công suất cao với quạt làm mát, 6 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Bộ chuyển đổi AC màn hình LCD 33dBm / 2W Bộ chặn tiếp nhận điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
12 băng tần Thiết bị gây nhiễu điện tử cố định có thể điều chỉnh công suất cao 2 watt Thiết bị gây nhiễu điện tử
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
12 Ăng-ten chống nhiễu tín hiệu GPS Bộ chặn treo tường để cách ly tín hiệu xe hơi Gps
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
5m Máy ghi âm giọng nói siêu âm gây nhiễu Điều chỉnh núm xoay 360 độ
| Loại che chắn: | Điện thoại di động, bút ghi âm và các thiết bị thu âm khác |
|---|---|
| Khoảng cách che chắn của một máy chủ trong hệ thống: | 2-5 m (khoảng cách che chắn của các thiết bị ghi khác nhau là khác nhau) |
| Góc chức năng của máy chủ đơn hệ thống: | Chặn toàn bộ góc 360 độ trong khi Ngang 180°/Dọc 90° |
Thiết bị chặn điện thoại di động bằng nhựa trắng 12W Khoảng cách gây nhiễu 1-30M
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
| Công suất đầu ra: | 12W |

