Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
10 băng tần Máy gây nhiễu tín hiệu di động di động 40 mét Bán kính kênh có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | ≤35dBm / 3W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
Điện thoại di động 185W 4G 5G gây nhiễu tần số cao với màn hình LED
| Trọng lượng: | 2,7kg |
|---|---|
| Kích thước: | 430 * 330 * 80mm |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 185W |
16 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS để Sử dụng trên Ô tô / Văn phòng, khối gây nhiễu điện thoại di động
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
Tùy chỉnh 11-Band 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie Signal Jammer Di động 60W Lượng cao
| Loại: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao di động |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 0-60m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 11 chiếc anten đa hướng |
Sử dụng ô tô trong nhà Điện thoại di động Scrambler Jammer 8 ăng ten Điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
24 băng tần Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể đánh giá được Bộ ngắt tín hiệu GPS
| Phạm vi gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-40m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 chiếc ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | ≤ 33dBm / 2W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
8 Ăng-ten UHF Bộ gây nhiễu tín hiệu VHF trong nhà Điều khiển từ xa Bán kính 40 mét
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
12 băng tần IoT Điều khiển phần mềm điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi được tích hợp trong ăng-ten với màn hình LCD
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
Tùy chọn Điều khiển phần mềm quản lý thông minh IoT EST-804F12 12 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu WIFI
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần Bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
2G 3G 4G 5G WIFI GPS LOJACK Tín hiệu gây nhiễu Điều khiển từ xa 25m
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |

