Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Thiết bị làm nhiễu / chặn / cách ly điện thoại di động 4G EST -808HE4 dành cho quân đội
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 8 băng 8W gắn tường
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
Phương tiện di động Định vị vệ tinh GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu di động 1500-1600MHz
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Dải tần số phát xạ: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 33dBm 6dBm / 30KHz (phút) |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại di động 34dBm EST-505F cho trường học
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Máy đánh nhiễu âm thanh siêu âm hiệu suất cao cho máy tính để bàn 360 ° Bảo vệ quyền riêng tư cá nhân
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ chặn sóng wifi điện thoại di động 3G 4G 5G 18 băng tần Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC100V-240V , Đầu ra DC12V 20A) hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
|---|---|
| Ăng ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 390 * 235 * 58mm (không bao gồm ăng-ten) |
12 băng tần 5g Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi cho điện thoại di động EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
Hệ thống bảo vệ ghi âm siêu âm năng lượng cao có thể điều chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Máy nhiễu ghi âm ẩn được gắn trên trần nhà 360 độ để sử dụng trong các cuộc họp
| Góc chức năng: | 90-120 độ |
|---|---|
| Khoảng cách che chắn: | 2-5 mét |
| Chế độ chuyển đổi: | Điều khiển từ xa |
Nguồn điện Antenna Jammer bên ngoài / bộ chặn tín hiệu điện thoại di động
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |

