Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa Wimax 3G, Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi với ăng-ten định hướng
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | 16W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502C8 12W 8 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 10 kênh 5W 37dBm với cài đặt hẹn giờ
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
Bộ gây nhiễu tín hiệu di động bảo mật tần số cao AC160V-240V Chặn 1-30M
| khoảng cách chặn: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, LET. |
Thép không gỉ Điện thoại di động màu trắng Tín hiệu Scrambler gây nhiễu Khoảng cách 1-30m Vật liệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |
Máy gây nhiễu điện thoại di động, 1-15M Tích hợp gây nhiễu tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động bán kính có thể điều chỉnh, Bộ chặn tín hiệu cho điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-22 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
4 băng tần Năng lượng cao chống máy bay không người lái UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 Khóa điều khiển từ xa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Nhà tù tín hiệu GSM CDMA Bộ gây nhiễu tín hiệu ẩn 32W 16 băng tần
| Tính năng: | với mô-đun gây nhiễu mạng, điều khiển từ xa tất cả các thiết bị gây nhiễu thông qua máy tính |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-30M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 16 ăng ten định hướng tích hợp |
1-40m Có thể điều chỉnh 24/7 Làm việc liên tục 8 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G WIFI GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |

