Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh 60W Vali công suất cao Di động
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Ăng ten: | 11 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Bán kính gây nhiễu: | 0-60m có thể điều chỉnh |
8 Anten 3G 4G WIFI Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu với đầu nối USB
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V /Đầu ra DC 5V 15A |
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
Bộ điều khiển từ xa gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WiFi 4G EST-601J10
| Nguồn cấp: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| Kích thước: | 270 (L) × 240 (W) × 60 (H) |
| Tên: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
Điều khiển từ xa trong nhà Điện thoại di động gây nhiễu Bán kính 40m 22 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / WiFi / VHF / UHF / LOJACK / 5.8G / 5G1 / 5G2 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 8 băng tần có thể điều chỉnh AC160V - 240V 4G WiFi Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực givne) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Kích thước: | 420 (L) * 190 (W) * 90 (H |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại di động Sử dụng ngoài trời Bằng chứng cháy nổ văn phòng phẩm
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W |
|---|---|
| Loại ăng ten: | Đa hướng |
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC (220V) |
5 Ăng-ten 3G gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 6dBm với điều khiển từ xa cho trường học
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Kích thước: | 245 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Điều khiển từ xa cho điện thoại di động làm nhiễu / chặn cho trường học EST-505F
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Nguồn điện thoại di động điều chỉnh được gây nhiễu tín hiệu / điện thoại di động Bộ tăng tín hiệu
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505C2 |
Ba lô điện thoại di động gây nhiễu 8 ăng ten GSM 3G 4G 5G 10Watt cho trang trại
| Loại hình: | Ba lô Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 10Watt |
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |

