Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bộ chặn tần số điện thoại di động nhẹ, Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 500mw
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Bộ chặn tín hiệu OEM 16 băng tần Điện thoại di động WIFI GPS VHF UHF Bộ gây nhiễu tín hiệu điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 16 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
Bộ chặn điện thoại di động EST-502F18 18 băng tần WIFI GPS VHF UHF 315 433 868 Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Điện thoại di động OEM 20 băng tần 2G 3G 4G 5G WIFI GPS VHF UHF RC315 433 868 Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 20 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 20 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
40M 2W 22 Ăng-ten gây nhiễu tín hiệu 5G với sạc trên ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Sạc xe hơi 8 Ăng-ten 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 16W
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |
10 băng tần Định thời gian định hướng Điện thoại di động 2G 3G 4G & WiFi & Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
Bộ gây nhiễu / chặn điện thoại di động Wifi công suất cao (CDMA GSM DCS PCS 3G)
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Thiết bị làm nhiễu / chặn / cách ly điện thoại di động 4G EST-808HE4 dành cho quân đội
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 12 băng tần
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-10W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 5-80m |
| Nguồn điện: | AC110240V 4560Hz |

