Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
16 Anten Bộ gây nhiễu công suất cao CDMA GSM DCS PHS PCS 3G WCDMA 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
6 Ăng-ten 600W Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất cao Bộ chặn tín hiệu GSM / 3G / WIFI / 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại + Điện tử |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 50-500 mét |
| tín hiệu che chắn: | tín hiệu điện thoại di động, WIFI, GPS, UHF, VHF hoặc được giám sát |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động không dây 80m Bộ phân tần tần số vô tuyến RCIED
| Loại hình: | Balo di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Balo quân sự GSM WIFI GPS gây nhiễu Nhà tù chống máy bay không người lái UAV gây nhiễu
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Ba lô điều khiển từ xa gây nhiễu công suất cao 8 kênh Chặn bán kính 80M
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 5-10Watt (37-40dBm) +/- 200mW |
| Phủ sóng: | 10-80m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
iPhone Android Harmony Series Audio Recording Jammer 360 độ Máy tính để bàn 2-5 mét
| Các vật thể che chắn: | bút ghi âm, điện thoại di động (bao gồm hầu hết iPhone cập nhật) và các thiết bị ghi âm khác |
|---|---|
| Phân tích chặn: | 1-5 mét (tùy thuộc vào môi trường sử dụng thực tế) |
| góc cản: | 360 độ, bảo hiểm đầy đủ để bảo vệ sự riêng tư tốt |
Bộ chuyển đổi AC Prison 2G 3G Tín hiệu GPS 200W Bộ gây nhiễu công suất cao
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 200-300M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 ăng ten định hướng / 4 ăng ten đa hướng (Tùy chọn) |
| Băng thông làm việc (MHz): | 4 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động công suất cao 250W cho 4G 5G trong nhà
| Công suất đầu ra tối đa: | 250W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 24VDC / 42A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤750W (220V / 3.5A) |
Bộ chặn mạng di động 4G 12 kênh Máy tính để bàn gây nhiễu công suất cao cho trường học
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ gây nhiễu ghi âm giọng nói / âm thanh siêu âm 1-2m ẩn cho cuộc họp bí mật
| Kiểu che chắn: | Điện thoại di động, bút ghi âm và các thiết bị thu âm thanh khác |
|---|---|
| Khoảng cách che chắn của một máy chủ trong hệ thống: | 1-2 m (khoảng cách che chắn của các thiết bị ghi âm khác nhau là khác nhau) |
| Góc chức năng của máy chủ đơn hệ thống: | 90-120 độ |

