Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động 3G Di động / LOJACK Jammer cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | DCS / PHS |
| Thời gian làm việc của pin đầu vào: | 120 phút |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502C8 12W 8 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động trong nhà 8 băng tần Điều khiển từ xa có thể điều chỉnh 12W EST-502C8
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động WIFI 3G 30dBm, Bộ chặn tín hiệu di động 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ chặn GPS cầm tay CDMA DCS / PHS Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động Đánh giá
| Tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số: | 850-970MHZ |
| Cổng đầu ra: | CDMA |
Tín hiệu điện thoại di động 50W 5G gây nhiễu công suất cao 12 băng tần EST-850LC12
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Công suất cao Bán kính có thể điều chỉnh 30M với 8 băng tần
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 12 băng tần
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-10W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 5-80m |
| Nguồn điện: | AC110240V 4560Hz |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 2G 3G 3 Ăng-ten đa hướng Kích thước cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 0,5-15m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 Ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn:: | + 30dBm / 1W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS trên điện thoại di động 3G với GPRS / DCS / UMTS Jammer
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505J |

