Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu cố định được tích hợp trong ăng-ten cho 5G WIFI
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC / 8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
Máy theo dõi cầm tay chống tất cả GPS GSM GPRS UMTS Tất cả GPS & Lojack Signal Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
video không dây Điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi GSM CDMA 3G 4G
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
|---|---|
| Kích thước: | 345 (L) × 160 (W) × 52 (H) mm |
| Bán kính đánh chặn: | 1-25 m (-85dBm) |
Bộ chặn điện thoại di động kỹ thuật số Bộ gây nhiễu / Bộ gây nhiễu WIFI cho điện thoại di động
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
Nguồn điện Antenna Jammer bên ngoài / bộ chặn tín hiệu điện thoại di động
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu tần số điện thoại di động Wifi 2G 4G VHF UHF 5.8G Tích hợp 8 ăng-ten
| Vật chất: | Giá đỡ bằng nhựa |
|---|---|
| màu sắc: | Đen / Trắng / Xám |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
Ăng-ten đơn cho ô tô Máy gây nhiễu tín hiệu GPS cầm tay Kích thước 95x45x18 mm
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |
| Kích thước: | 95x45x18 mm |
Bộ gây nhiễu tần số điện thoại di động 2G / 3G / 4G + VHF + UHF + 5,8G Tích hợp với 8 ăng-ten
| Vật chất: | Giá đỡ bằng nhựa |
|---|---|
| màu sắc: | Đen / Trắng / Xám |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
195 * 95 * 34 mm GPS WiFi Bộ gây nhiễu tín hiệu Bluetooth không ngừng hoạt động 5 băng tần
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 5 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | + 30dBm / 1W |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI cho trường học và quân đội EST-505C2
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |

