Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Điện thoại di động 24 Ăng-ten 44W VHF UHF 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / 4G WiMAX / 5G / GPS / 2.4G WIFI / 5. |
2G 3G 4G 5G Điện thoại di động Wifi Jammer Công suất cao Điều khiển từ xa cố định
| Công suất làm việc tối đa: | ≥34dBm (2,5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 20A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤80W |
Thép không gỉ Điện thoại di động màu trắng Tín hiệu Scrambler gây nhiễu Khoảng cách 1-30m Vật liệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động CDMA GSM Phạm vi 1-20M cho khán phòng / Tòa án luật
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động bán kính có thể điều chỉnh, Bộ chặn tín hiệu cho điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-22 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G / 4G cho phòng hội thảo
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| màu sắc: | màu bạc |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 3G 4G đa chức năng EST-808N3, Thiết bị gây nhiễu sóng WiFi GPS
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động WIFI 2G / 3G công suất cao với quạt làm mát, 6 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 808M UHF / VHF trong nhà 8 băng tần với công suất cao
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
20 Chancel 3G 4G 5G Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động Độ lợi cao cho ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 210W |
|---|---|
| Tên: | Máy làm nhiễu điện thoại di động 3G 4G 5G |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤600W |

