Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Trong nhà 34dBm 8 Anten Bộ ngắt tín hiệu điện thoại di động cho trường học
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
| Mô hình không: | EST-808M2 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-808LB DCS / PHS cho trường học có công suất cao
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động công suất cao 75W EST-808LB
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao cho trường học EST-505C với điều khiển từ xa
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 6W / Shielder / Blocker EST-505BF với 4 ăng-ten
| Tiêu thụ điện năng: | 6W |
|---|---|
| Trọng lượng: | 2,5kg |
| Kích thước: | 200 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Điều khiển từ xa trong nhà Điện thoại di động gây nhiễu Bán kính 40m 22 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / WiFi / VHF / UHF / LOJACK / 5.8G / 5G1 / 5G2 |
8 băng tần Bán kính 35m Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-504K8 130W Công suất cao DC12V 20A
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 10-35M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TDSCDMA / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 2.4G WIFI |
Sử dụng ô tô trong nhà Điện thoại di động Scrambler Jammer 8 ăng ten Điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
12 băng tần Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh cố định 3G 4G 5G WiFi Điều khiển từ xa
| Bán kính gây nhiễu: | 1-60 M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten đa hướng bên ngoài |
| Màu sắc: | Màu đen |
24 băng tần Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể đánh giá được Bộ ngắt tín hiệu GPS
| Phạm vi gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-40m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 chiếc ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | ≤ 33dBm / 2W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |

