Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
8 kênh tần số đầy đủ Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động với khả năng làm mát tốt
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động nhỏ 6W 3 băng tần EST-808SG cho trạm dịch vụ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ theo dõi gây nhiễu tín hiệu chống tín hiệu GPS mini với đầy đủ ăng-ten Tropism, không có công tắc
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
EST-808KA1 Bán kính gây nhiễu tín hiệu GPS 2 - 5 mét trong ô tô (Có ăng ten)
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Tùy chọn Điều khiển phần mềm quản lý thông minh IoT EST-804F12 12 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu WIFI
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần Bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 5G gây nhiễu 4G WIFI Bộ đàm trong nhà Văn phòng phẩm
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V , Đầu ra DC5V 12A |
|---|---|
| Ăng ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Trọng lượng: | khoảng 2KG |
Bộ chặn tín hiệu OEM 16 băng tần Điện thoại di động WIFI GPS VHF UHF Bộ gây nhiễu tín hiệu điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 16 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
Bộ chặn điện thoại di động EST-502F18 18 băng tần WIFI GPS VHF UHF 315 433 868 Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Điện thoại di động OEM 20 băng tần 2G 3G 4G 5G WIFI GPS VHF UHF RC315 433 868 Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 20 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 20 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
1-40m Có thể điều chỉnh 24/7 Làm việc liên tục 8 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G WIFI GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |

