Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 8 băng 8W gắn tường
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 5W 11 kênh di động chặn 80m
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-80m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v.v. |
Máy gây nhiễu điện thoại di động, 1-15M Tích hợp gây nhiễu tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại cố định Bán kính 20m cho bộ đàm WIFI 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V , Đầu ra DC5V 12A |
|---|---|
| Ăng ten: | 12 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 400 (L) × 130 (W) × 40 (H) mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu di động bảo mật tần số cao AC160V-240V Chặn 1-30M
| khoảng cách chặn: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, LET. |
Trường học Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động / thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 34dBm
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động bằng nhựa không dây đầy đủ băng tần 1-30M cho CDMA GSM PHS
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
Máy theo dõi gây nhiễu tín hiệu GPS mini
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS EST-808KA2
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ tăng / chặn tín hiệu điện thoại di động CE / ROHS với ăng ten định hướng Omni
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |

