Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Wifi bỏ túi nhỏ / Blue Tooth / Video Jammer / Blocker không dây EST-808HD
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 10 kênh 5W 37dBm với cài đặt hẹn giờ
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
7/24 Làm việc liên tục Điều khiển từ xa Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho ô tô sử dụng
| phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 3/6/8/10/12 anten đa hướng |
| tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
808HI Portable 6 Band Điện thoại di động Wifi + GPS Jammer với phạm vi gây nhiễu 10m
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| màu sắc: | Màu đen |
Bộ chuyển đổi AC màn hình LCD 33dBm / 2W Bộ chặn tiếp nhận điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
Phạm vi 10 mét Bộ gây nhiễu điện thoại di động 30dbm với DCS / PHS, 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
| Tần số kẹt: | CDMA, GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS |
VHF UHF Lojack Radio gây nhiễu bỏ túi nhỏ 10 ăng-ten CDMA GSM 3G 4G WiFi
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
WiFi GPS Điện thoại di động cầm tay Scrambler Điều khiển từ xa cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần Bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa Wimax 3G, Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi với ăng-ten định hướng
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | 16W |
4 Ăng-ten Điều khiển từ xa gây nhiễu cho tùy chỉnh, phạm vi gây nhiễu 1 - 15m
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Tiêu thụ điện năng: | 3W |

