Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Thiết bị chặn điện thoại di động bằng nhựa trắng 12W Khoảng cách gây nhiễu 1-30M
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
| Công suất đầu ra: | 12W |
Thiết bị Scrambler điện thoại di động màu đen cho Wi-Fi / Bluetooth / Vedio không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-27 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
Điện thoại di động 3G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS Di động với phạm vi gây nhiễu 10m
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 10 băng tần, Bộ gây nhiễu Lojack, với pin tích hợp và sử dụng phích cắm AC
| Nguồn cấp: | AC 100-240V và pin 24V |
|---|---|
| Kích thước: | 450mm x 270mm x 105mm |
| Đăng kí: | sử dụng bảo mật hoặc sử dụng tồn tại |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS vệ tinh mini 30dBm EST-808KF cho xe cộ
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Thiết bị chặn điện thoại di động bằng nhựa trắng 12W Khoảng cách gây nhiễu 1-30M
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
| Công suất đầu ra: | 12W |
Trọng lượng nhẹ Thiết bị Scrambler điện thoại di động cho WIFI / Bluetooth / Vedio không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-27 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS đa hướng Antena Black L1 Anti Tracker có công tắc
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Hộp chống nhiễu tín hiệu GPS của UAV, Phạm vi che chắn cao ở 1800 mét
| Vật chất: | ABS |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | 6,25kg |
| Mục tiêu gây nhiễu: | UAV bay dưới 1800m |
Phòng thi Bộ chặn tín hiệu bằng thép không gỉ cho điện thoại di động 870-880MHz CDMA
| màu sắc: | màu bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| MỤC TIÊU JAMMER: | GSM, 3G, 4G, WIFI, BLUETOOTH, UHF, VHF VÀ SO ON |

