Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Điều khiển mạng Thiết bị gây nhiễu di động với phần mềm PC quản lý gây nhiễu miễn phí
| Hàm số: | cài đặt công tắc hẹn giờ tự động |
|---|---|
| Tính năng: | có thể được kiểm soát bằng phần mềm PC quản lý bộ gây nhiễu của chúng tôi |
| Đăng kí: | Trường học, nhà tù và những nơi khác nơi sử dụng bộ gây nhiễu tín hiệu theo lô |
Máy chặn tín hiệu GPS thuốc lá 808SC với ăng ten đa hướng
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-5m (-75dBm) |
Wifi 30dBm / Blue Tooth / Máy gây nhiễu video không dây EST-808FII với 2 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
4 băng tần Năng lượng cao chống máy bay không người lái UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 Khóa điều khiển từ xa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động không dây 80m Bộ phân tần tần số vô tuyến RCIED
| Loại hình: | Balo di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Điều khiển từ xa cho điện thoại di động làm nhiễu / chặn cho trường học EST-505F
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
30dBm Máy làm nhiễu / chặn / khiên điện thoại di động GPS di động
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
| Kích thước: | 85 (L) × 50 (W) × 23 (H) mm |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 4 băng tần 30dBm EST-808SF, Bộ gây nhiễu tín hiệu CDMA / GSM
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Bộ chặn tần số điện thoại di động nhẹ, Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 500mw
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Điện thoại di động 3G 4G 5G 10 băng tần và thiết bị gây nhiễu Wifi Anten đa hướng cố định
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥34dBm (2,5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 20A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤80W |

