Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu điện thoại di động không dây 80m Bộ phân tần tần số vô tuyến RCIED
| Loại hình: | Balo di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Bộ chuyển đổi AC màn hình LCD 33dBm / 2W Bộ chặn tiếp nhận điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động video Wifi EST-808HF 2500MHz cho phòng thi
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ chặn GPS cầm tay CDMA DCS / PHS Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động Đánh giá
| Tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số: | 850-970MHZ |
| Cổng đầu ra: | CDMA |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi Gps cho phòng thi / AC110V-240V
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | Dấu hiệu |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, PHS, DCS, 3G, GPS, LTE |
Súng cầm tay Drone UAV gây nhiễu 900MHz 1,5G 2,4G 5,8G Chặn 1000m
| Loại: | súng cầm tay loại máy bay không người lái chặn UAV |
|---|---|
| Ăng-ten: | Các ăng-ten định hướng tăng cường cao được tích hợp ((Lợi nhuận: 10dBi) |
| Bảng tín hiệu: | 900MHz 1575MHz 2400MHz 5800MHz |
Ba lô điện thoại di động gây nhiễu 8 ăng ten GSM 3G 4G 5G 10Watt cho trang trại
| Loại hình: | Ba lô Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 10Watt |
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động màu bạc trong nhà 33dBm, Bộ chặn bốn băng tần EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa chức năng 8 băng tần, Bộ chặn điện thoại di động WIFI / 4G / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại Ellular đa hướng trong nhà 33dBm 4Band Blocker
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |

