Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 808HE 3G / WIFI / GPS 30dBm, 3 ăng ten
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 1 tuần |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GPS 30dBm màu đen 808KB với phạm vi 10m
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |
| màu sắc: | Màu đen |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động nhỏ công suất cao Đa chức năng
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G với 4 ăng-ten EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G / 4G / WIFI / + GPS, Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | Dấu hiệu |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, PHS, DCS, 3G, GPS, LTE |
200-300m 6 băng tần Nhà tù Tender Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 200-300M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten định hướng / 6 ăng ten đa hướng (Tùy chọn) |
| Băng thông làm việc (MHz): | 6 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa Wimax 3G, Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi với ăng-ten định hướng
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | 16W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 1600mhz
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Blaster Shelter không thấm nước cho trạm xăng EST-808G
| Nguồn cấp: | Bộ chuyển điện xoay chiêu |
|---|---|
| Thời gian hoạt động: | 24 giờ liên tục |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 5 băng tần Anten tích hợp sẵn 3G / GSM với quạt làm mát
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |

