Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động 3G Di động / LOJACK Jammer cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | DCS / PHS |
| Thời gian làm việc của pin đầu vào: | 120 phút |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động DCS / PHS bạc EST-808KE, Phạm vi gây nhiễu 1 - 10m
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động WIFI 2G / 3G công suất cao với quạt làm mát, 6 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 30dbm trong nhà 1 Watt cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| màu sắc: | màu bạc |
| Trọng lượng: | 300g |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 4 băng tần 30dBm EST-808SF, Bộ gây nhiễu tín hiệu CDMA / GSM
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
6 Ăng-ten 600W Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất cao Bộ chặn tín hiệu GSM / 3G / WIFI / 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại + Điện tử |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 50-500 mét |
| tín hiệu che chắn: | tín hiệu điện thoại di động, WIFI, GPS, UHF, VHF hoặc được giám sát |
Máy gây nhiễu điện thoại di động 30dBm
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
2400MHz WIFI + 3G / 2G Máy làm nhiễu điện thoại di động EST-808HF cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3W GSM Blast Shelter EST-808GII cho trong nhà / ngoài trời
| Nguồn cấp: | Bộ chuyển điện xoay chiêu |
|---|---|
| Thời gian hoạt động: | 24 giờ liên tục |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động CDMA EST-808F3, 850 - 894MHz với 4 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |

