Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động màu đen 35dBm 4G Di động / GPS / WIFI
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
7/24 Làm việc liên tục Điều khiển từ xa Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho ô tô sử dụng
| phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 3/6/8/10/12 anten đa hướng |
| tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
Phạm vi 10 mét Bộ gây nhiễu điện thoại di động 30dbm với DCS / PHS, 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
| Tần số kẹt: | CDMA, GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 808M UHF / VHF trong nhà 8 băng tần với công suất cao
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
10 Ăng-ten làm nhiễu điện thoại di động với pin dùng hai lần và phích cắm AC hoạt động
| Công suất ra: | mỗi dải 2W, tổng 20W |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | khoảng 6,7kg |
| Loại Jammer: | Bộ gây nhiễu sóng vô tuyến, Bộ gây nhiễu RF, Bộ gây nhiễu điện thoại di động, Bộ gây nhiễu ô tô |
Ba lô điều khiển từ xa gây nhiễu công suất cao 8 kênh Chặn bán kính 80M
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 5-10Watt (37-40dBm) +/- 200mW |
| Phủ sóng: | 10-80m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động + GPS + WIFI + Bộ đàm / Tai nghe không dây (8 ăng-ten)
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động WIFI 3G 30dBm, Bộ chặn tín hiệu di động 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ làm nhiễu điều khiển từ xa 34dBm Bộ chặn tín hiệu di động 2G / 3G / 4G 30M
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu điều khiển từ xa |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Điện thoại di động di động + 3G + Wifi + Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS với quạt làm mát
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |

