Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Thư viện 808HI Máy làm nhiễu điện thoại di động GPS WIFI 3G Blocker 30dBm
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 4 kênh 1500MHz - 1600MHz GPS Blocker
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110V-240V DC9V) |
Thiết bị Scrambler điện thoại di động OEM, Thiết bị gây nhiễu tần số GPS cho ô tô / taxi / xe buýt
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-15M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm trong vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 5 băng tần, GSM/DCS/WCDMA/4G1/4G2(hoặc GSM/DCS/WIFI/GPS), có sẵn OEM |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 30dBm Có thể điều chỉnh 10 băng tần 3G WIFI GSM CDMA Bộ chặn tín hiệu
| Kích thước: | 170 × 100 × 50 mm không bao gồm ăng-ten (với chiều cao ăng-ten là 255 mm) |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Bộ chặn tần số điện thoại di động nhẹ, Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 500mw
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
GSM 3G 4G 5G WIFI LoJack Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 18 kênh Cầm tay để sử dụng bảo mật
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Loại ăng ten: | Ăng ten đa hướng độ lợi 2dBi |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động CDMA / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G gây nhiễu tần số cao EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
12 kênh Màn hình LCD gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30M 2W 5G
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-30M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ống dẫn đường 12 tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 10/12 bao gồm GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GP |
Điều khiển từ xa trong nhà Điện thoại di động gây nhiễu Bán kính 40m 22 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / WiFi / VHF / UHF / LOJACK / 5.8G / 5G1 / 5G2 |

