Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây EST-808HD cho phòng họp
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động thông thường cho trường học, CDMA GSM DCS PHS 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Máy chặn điện thoại di động có thể mang theo trong ăng-ten hướng pin sạc
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
|---|---|
| Chặn đối tượng: | điện thoại di động, WIFI, bộ đàm, điều khiển từ xa, v.v. |
| nguồn cung cấp điện: | Pin sạc tích hợp, AC 100-240V, DC 24V |
14 ăng-ten đa chức năng Khóa điện thoại di động GPS VHF UHF nhiễu 5-80m
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| bảo hành: | 1 năm |
| Ăng-ten: | 14pcs ăng-ten toàn hướng |
1500m phủ sóng chống máy bay không người lái Jammer UAV Killer RF Blocker 6 kênh cầm tay 60W công suất cao
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Bộ chặn sóng wifi điện thoại di động 3G 4G 5G 18 băng tần Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC100V-240V , Đầu ra DC12V 20A) hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
|---|---|
| Ăng ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 390 * 235 * 58mm (không bao gồm ăng-ten) |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 3.2 W, Tấm chắn làm nhiễu ăng-ten 3G / GPS 4
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ tăng / chặn tín hiệu điện thoại di động CE / ROHS với ăng ten định hướng Omni
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh, Anten chặn tín hiệu điện thoại di động Chặn 2
| tần số: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
8 Ăng-ten Vỏ kim loại cầm tay Khối gây nhiễu tín hiệu GPS 2G / 3G / 4G / Wifi có Pin bên trong
| Nguồn cấp: | AC110V-220V / DC12V-36V |
|---|---|
| Trọng lượng: | Khoảng 500g |
| Kích thước: | 140 * 75 * 35 |

