Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Máy làm nhiễu điện thoại di động 10m 6 ăng-ten Tích hợp pin Li-ion 7.4V 3600mAh
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 m (-75dBm) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth |
4W 5 Ăng-ten di động gây nhiễu điện thoại di động WIFI / GSM / 3G với công tắc nhúng
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động bằng nhựa không dây đầy đủ băng tần 1-30M cho CDMA GSM PHS
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
5 băng tần nhỏ GPS di động GNSS Galileo Lojack Signals Jammer với ăng-ten tích hợp cho xe hơi
| Các tín hiệu chặn: | GPS, GLONASS, Galileo, Beidou, Lojack và v.v. |
|---|---|
| Các vật thể che chắn: | Trình theo dõi GPS và các loại thiết bị định vị GPS khác |
| Công suất đầu ra kênh đơn: | +30dBm / 1W |
9 Bands Omni Directional High Power Backpack Anti Drone UAV Jammer với điều khiển từ xa có dây
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói mạng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |
Trọng lượng nhẹ Thiết bị Scrambler điện thoại di động cho WIFI / Bluetooth / Vedio không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-27 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
4 băng tần Năng lượng cao chống máy bay không người lái UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 Khóa điều khiển từ xa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Điều khiển từ xa 16 kênh hướng di động GSM DCS 3G 4G 5G GPS Suppressor nhiễu
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
1500m 3 Bands High Power Anti Drone UAV Jammer với ăng-ten toàn hướng
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
16 băng tần Đánh nhiễu tín hiệu điện thoại di động mạnh mẽ với ăng-ten hướng để chặn truyền thông không dây
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |

