Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
30dBm Máy làm nhiễu / chặn / khiên điện thoại di động GPS di động
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
| Kích thước: | 85 (L) × 50 (W) × 23 (H) mm |
6 Ăng-ten 600W Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất cao Bộ chặn tín hiệu GSM / 3G / WIFI / 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại + Điện tử |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 50-500 mét |
| tín hiệu che chắn: | tín hiệu điện thoại di động, WIFI, GPS, UHF, VHF hoặc được giám sát |
Thuốc lá Outfit Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 3 Ăng-ten Di động Phạm vi 5 mét
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-5 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten đa hướng |
| Màu sắc: | xanh đỏ |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 2500mAh Ba băng tần cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500 mah |
Bộ chặn tần số điện thoại di động nhẹ, Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 500mw
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Máy gây nhiễu / chặn điện thoại di động mini GPS EST-808SG cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 4 băng tần 30dBm EST-808SF, Bộ gây nhiễu tín hiệu CDMA / GSM
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
20 Chancel 3G 4G 5G Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động Độ lợi cao cho ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 210W |
|---|---|
| Tên: | Máy làm nhiễu điện thoại di động 3G 4G 5G |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤600W |
Thiết bị làm nhiễu / chặn / cách ly điện thoại di động 4G EST-808HE4 dành cho quân đội
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Thiết bị làm nhiễu / chặn / cách ly điện thoại di động 4G EST -808HE4 dành cho quân đội
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |

