Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Điện thoại di động cầm tay 1600MHZ Jammer 2G 3G 4G WiFi Bluetooth
| Tên: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G/3G/4G & WiFi / Bluetooth |
| sức mạnh làm việc: | 110-220V/12-24V |
7/24 Làm việc liên tục Điều khiển từ xa Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho ô tô sử dụng
| phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 3/6/8/10/12 anten đa hướng |
| tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
Máy gây nhiễu điện thoại di động 30dBm
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Bộ gây nhiễu / chặn điện thoại di động Wifi công suất cao (CDMA GSM DCS PCS 3G)
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Thiết bị gây nhiễu / chặn điện thoại di động GPS + WIFI + 3G EST-808HI cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Điện thoại di động di động + 3G + Wifi + Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS với quạt làm mát
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |
Bộ làm nhiễu điện thoại di động WIFI / Bộ chặn tín hiệu di động với 3 ăng-ten
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110V-240V DC9V) |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
5m Máy ghi âm giọng nói siêu âm gây nhiễu Điều chỉnh núm xoay 360 độ
| Loại che chắn: | Điện thoại di động, bút ghi âm và các thiết bị thu âm khác |
|---|---|
| Khoảng cách che chắn của một máy chủ trong hệ thống: | 2-5 m (khoảng cách che chắn của các thiết bị ghi khác nhau là khác nhau) |
| Góc chức năng của máy chủ đơn hệ thống: | Chặn toàn bộ góc 360 độ trong khi Ngang 180°/Dọc 90° |
Điều khiển từ xa Thiết bị cầm tay Tín hiệu điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu 5 băng tần
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 Anten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | +30dBm /1W |
Thư viện 808HI Máy làm nhiễu điện thoại di động GPS WIFI 3G Blocker 30dBm
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |

