Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 6W màu đen, Bộ chặn có thể điều chỉnh nguồn GSM / CDMA / 3G
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu công suất cao 2G / 3G / WIFI, bộ tăng cường điện thoại di động DC5V
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất trung bình, Bộ gây nhiễu điện thoại di động bỏ túi
| Khoảng cách gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Băng thông gây nhiễu (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
| Nhiệt độ: | -10 đến + 55 ℃ |
9 Băng tần 16W Điện thoại di động gây nhiễu / chặn 34dBm, 8 Ăng-ten
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 3G Exquite 4 Ăng-ten với phạm vi gây nhiễu 15m
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
850MHz - 894MHz Bộ gây nhiễu công suất cao 2G 3G 4G LTE WIFI cho trường học
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ tăng / chặn tín hiệu điện thoại di động CE / ROHS với ăng ten định hướng Omni
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Máy nhiễu ghi âm ẩn được gắn trên trần nhà 360 độ để sử dụng trong các cuộc họp
| Góc chức năng: | 90-120 độ |
|---|---|
| Khoảng cách che chắn: | 2-5 mét |
| Chế độ chuyển đổi: | Điều khiển từ xa |
8 Ăng-ten Vỏ kim loại cầm tay Khối gây nhiễu tín hiệu GPS 2G / 3G / 4G / Wifi có Pin bên trong
| Nguồn cấp: | AC110V-220V / DC12V-36V |
|---|---|
| Trọng lượng: | Khoảng 500g |
| Kích thước: | 140 * 75 * 35 |
Trường học Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động / thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 34dBm
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |

