Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Điều khiển từ xa 16 kênh hướng di động GSM DCS 3G 4G 5G GPS Suppressor nhiễu
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
12 băng tần IoT Điều khiển phần mềm điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi được tích hợp trong ăng-ten với màn hình LCD
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
16 băng tần Đánh nhiễu tín hiệu điện thoại di động mạnh mẽ với ăng-ten hướng để chặn truyền thông không dây
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
4 Ăng-ten Bộ làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động Điều khiển từ xa cho CDMA GSM DCS PHS 3G
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1- 15M (vẫn phụ thuộc vào sức mạnh trong khu vực nhất định. |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 1W |
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2800mAh Ăng-ten đơn WIFI cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500mAh / 7.4V2800mAh |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định trong nhà 8 kênh cho DCS 3G WiFi
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIF |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
Ánh kính nhựa trọng lượng nhẹ Máy nhiễu tín hiệu di động với màn hình LCD
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WiFi 4G 5G 12 Ăng-ten Điều khiển quản lý phần mềm có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần Bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 5G gây nhiễu 4G WIFI Bộ đàm trong nhà Văn phòng phẩm
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V , Đầu ra DC5V 12A |
|---|---|
| Ăng ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Trọng lượng: | khoảng 2KG |
video không dây Điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi GSM CDMA 3G 4G
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
|---|---|
| Kích thước: | 345 (L) × 160 (W) × 52 (H) mm |
| Bán kính đánh chặn: | 1-25 m (-85dBm) |

