Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Nhà tù tín hiệu GSM CDMA Bộ gây nhiễu tín hiệu ẩn 32W 16 băng tần
| Tính năng: | với mô-đun gây nhiễu mạng, điều khiển từ xa tất cả các thiết bị gây nhiễu thông qua máy tính |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-30M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 16 ăng ten định hướng tích hợp |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wi-Fi 3G AC 220V Tích hợp Anten
| Nhạy cảm: | -110dBm |
|---|---|
| Sức mạnh làm việc: | AC 220V |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | khoảng 100W |
12 kênh Màn hình LCD gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30M 2W 5G
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-30M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ống dẫn đường 12 tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 10/12 bao gồm GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GP |
Phương tiện di động Định vị vệ tinh GPS Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-808KA1
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Dải tần số phát xạ: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 33dBm 6dBm / 30KHz (phút) |
Bộ chặn sóng wifi điện thoại di động 3G 4G 5G 18 băng tần Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC100V-240V , Đầu ra DC12V 20A) hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
|---|---|
| Ăng ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 390 * 235 * 58mm (không bao gồm ăng-ten) |
Điện thoại di động 3G 4G 5G 10 băng tần và thiết bị gây nhiễu Wifi Anten đa hướng cố định
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥34dBm (2,5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 20A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤80W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động tần số đầy đủ được tích hợp trong ăng-ten cho 2G 3G 4G 5G
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥33dBm (2W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC--5VDC/20A |
| Trọng lượng (đơn vị chính): | 4,3kg |
Tùy chọn Điều khiển phần mềm quản lý thông minh IoT EST-804F12 12 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu WIFI
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần Bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại Di động Định vị Vệ tinh Di động WIFI 3G cho Ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm |
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |
2G 3G 4G 5G WIFI GPS LOJACK Tín hiệu gây nhiễu Điều khiển từ xa 25m
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |

