Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Điện thoại di động 24 Ăng-ten 44W VHF UHF 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / 4G WiMAX / 5G / GPS / 2.4G WIFI / 5. |
GSM 3G 4G 5G WIFI LoJack Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 18 kênh Cầm tay để sử dụng bảo mật
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Loại ăng ten: | Ăng ten đa hướng độ lợi 2dBi |
Bộ chặn tín hiệu OEM 16 băng tần Điện thoại di động WIFI GPS VHF UHF Bộ gây nhiễu tín hiệu điều khiển từ xa
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 16 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
2G 3G 4G 5G Tín hiệu Điện thoại Di động Gây nhiễu Tín hiệu Công suất Cao Đồng bộ
| Tổng công suất: | 100w |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC220V3A --24VDC/20A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤500w |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh 1-40m 30 kênh Trong nhà Bảo hành 12 tháng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 30 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 30 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Máy tính để bàn 4 băng tần 30dBm Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 4 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / WIFI / Bluetooth |
Bộ xáo trộn điện thoại di động công suất cao, Bộ gây nhiễu ăng-ten bên ngoài nguồn điện
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Ăng-ten gây nhiễu công suất cao 4W Với bộ đổi nguồn AC, bộ xáo trộn điện thoại di động
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
8 băng tần 2G 3G 4G Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
Sạc xe hơi 8 Ăng-ten 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 16W
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |

