Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
12 băng tần Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh cố định 3G 4G 5G WiFi Điều khiển từ xa
| Bán kính gây nhiễu: | 1-60 M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten đa hướng bên ngoài |
| Màu sắc: | Màu đen |
2G 3G 4G 5G Điện thoại di động Wifi Jammer Công suất cao Điều khiển từ xa cố định
| Công suất làm việc tối đa: | ≥34dBm (2,5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 20A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤80W |
40W Công suất trung bình 1-50m 8 kênh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cho nhà tù
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-50m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / 4G / WIFI |
Tín hiệu điện thoại di động 50W 5G gây nhiễu công suất cao 12 băng tần EST-850LC12
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
Bộ chặn điện thoại di động EST-502F18 18 băng tần WIFI GPS VHF UHF 315 433 868 Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Điện thoại di động OEM 20 băng tần 2G 3G 4G 5G WIFI GPS VHF UHF RC315 433 868 Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 20 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 20 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Phạm vi gây nhiễu 1 - 40m Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F22 22 Dải tần 44W Tổng công suất
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F24 OEM 24 băng tần Tất cả bộ chặn tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
1-40m Có thể điều chỉnh 24/7 Làm việc liên tục 8 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G WIFI GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |
Bộ chuyển đổi AC màn hình LCD 33dBm / 2W Bộ chặn tiếp nhận điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |

