Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi Gps cho phòng thi / AC110V-240V
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | Dấu hiệu |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, PHS, DCS, 3G, GPS, LTE |
Skinner Shield WIFI Signal Jammer Loại cố định cho bán kính 15 mét
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V Đầu ra DC 5V |
|---|---|
| Kích thước: | 162 (L) × 110 (W) × 30 (H) |
| Trọng lượng: | Khoảng 700g |
Bộ gây nhiễu tần số điện thoại di động 2G / 3G / 4G + VHF + UHF + 5,8G Tích hợp với 8 ăng-ten
| Vật chất: | Giá đỡ bằng nhựa |
|---|---|
| màu sắc: | Đen / Trắng / Xám |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS đa hướng Antena Black L1 Anti Tracker có công tắc
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh, Anten chặn tín hiệu điện thoại di động Chặn 2
| tần số: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI cho trường học và quân đội EST-505C2
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ chuyển đổi AC Prison 2G 3G Tín hiệu GPS 200W Bộ gây nhiễu công suất cao
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 200-300M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 ăng ten định hướng / 4 ăng ten đa hướng (Tùy chọn) |
| Băng thông làm việc (MHz): | 4 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS |
Thiết bị Scrambler điện thoại di động OEM, Thiết bị gây nhiễu tần số GPS cho ô tô / taxi / xe buýt
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-15M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm trong vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 5 băng tần, GSM/DCS/WCDMA/4G1/4G2(hoặc GSM/DCS/WIFI/GPS), có sẵn OEM |
200-300m 6 băng tần Nhà tù Tender Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 200-300M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten định hướng / 6 ăng ten đa hướng (Tùy chọn) |
| Băng thông làm việc (MHz): | 6 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
2000m đường dài Glonass Galileo GPS 2.4g 5.2g 5,8g máy bay không người lái FPV Tín hiệu UAV Tín hiệu Backpack gây nhiễu
| Mô tả: | 6-10 kênh gây nhiễu Manpack |
|---|---|
| Kích thước: | 488 (l) × 369 (w) × 189 (h) mm không bao gồm ăng -ten |
| Loại ăng ten: | Ăng -ten lò xo tăng cao và ăng -ten bảng điều khiển |

