Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 12 băng tần
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-10W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 5-80m |
| Nguồn điện: | AC110240V 4560Hz |
10 băng tần Định thời gian định hướng Điện thoại di động 2G 3G 4G & WiFi & Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
Bộ chặn gây nhiễu điện thoại di động cầm tay MINI GSM / 3G EST-808HB với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ chống nhiễu tín hiệu điện thoại di động trên ô tô với công tắc / Ăng ten Omni
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Vali xách tay Điện thoại di động GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi 11 băng tần với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315,433,868, v.v. |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động WIFI / GPS 4 Ăng-ten với phạm vi gây nhiễu 10m
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS đa hướng Antena Black L1 Anti Tracker có công tắc
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
VHF UHF Lojack Radio gây nhiễu bỏ túi nhỏ 10 ăng-ten CDMA GSM 3G 4G WiFi
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Thiết bị Scrambler điện thoại di động OEM, Thiết bị gây nhiễu tần số GPS cho ô tô / taxi / xe buýt
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-15M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm trong vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 5 băng tần, GSM/DCS/WCDMA/4G1/4G2(hoặc GSM/DCS/WIFI/GPS), có sẵn OEM |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cầm tay WIFI 3G / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| màu sắc: | Màu đen |

