Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Máy gây nhiễu điện thoại di động, 1-15M Tích hợp gây nhiễu tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 30dbm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Thời gian hoạt động: | 2-3 giờ liên tục |
Máy gây nhiễu / chặn điện thoại di động CDMA / GSM 25dBm với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
EST-808KF GPS Cellphone Jammer Blocker Tần số 1500 - 1600MHZ, 4 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Máy theo dõi gây nhiễu tín hiệu GPS mini
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Tấm chắn gây nhiễu tín hiệu GPS WIFI 3G với 5 ăng-ten, phạm vi gây nhiễu 10m
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |
| Kích thước: | 110 (L) × 62 (W) × 30 (H) mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 5 băng tần 808KG Shield WIFI cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS EST-808KA2
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
16 Định hướng ăng-ten Giải pháp gián đoạn hiệu quả cao Máy nhiễu điều khiển từ xa cho sử dụng trong nhà
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Màn hình 14 băng tần Khóa điện thoại di động 80 mét Bảo hiểm cho sử dụng an ninh
| Tên sản phẩm: | thiết bị gây nhiễu 5G di động |
|---|---|
| Vật liệu: | kim loại + điện tử |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, đen hoặc tùy chỉnh |

