Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Máy gây nhiễu công suất cao chống nước 75W, Máy làm nhiễu điện thoại di động 2G / 3G
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Điện thoại di động tần số đầy đủ WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W Máy nhiễu tín hiệu di động
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 27 băng tần bao gồm GSM,DCS,PHS,PCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,4G WiMAX,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315,433...v.v |
Thiết bị làm nhiễu điện thoại di động tín hiệu GPS 8 Ăng-ten 2G / 3G / 4G / Wifi có pin bên trong
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ làm nhiễu điện thoại di động 3G, Bộ gây nhiễu / chặn 4G LET Wmax với 6 ăng-ten
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
5 Anten Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 20m Điện thoại di động cầm tay WIFI cho trong nhà
| Phạm vi gây nhiễu: | 5--20m |
|---|---|
| Kích thước: | 125 × 63 × 24 mm |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
3 Ăng-ten 2.4W Máy gây nhiễu điện thoại di động GPS / WIFI / 2G / 3G có sạc trên ô tô
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
3 băng tần Máy gây nhiễu điện thoại di động Cầm tay cho WiFi Bluetooth GPS 3G
| Bán kính gây nhiễu: | 1-15m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | + 30dBm / 1W |
Phương tiện di động Định vị vệ tinh GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu di động 1500-1600MHz
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Dải tần số phát xạ: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 33dBm 6dBm / 30KHz (phút) |
Bộ đổi nguồn AC 100-240V Máy gây nhiễu điện thoại di động 2G 3G 4G 5G WiFi GPS Báo động pin yếu
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
Điện thoại di động 3G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS Di động với phạm vi gây nhiễu 10m
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |

