Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GPS 1600mhz nhỏ 30dbm với phạm vi 10m, màu đen
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tần số: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2200mhz 30dbm cho trường học với 5 băng tần, di động
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| phạm vi che chắn: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS VHF / UHF 2G 3G Wifi 34dBm với 8 ăng ten
| Số mẫu: | EST-808M1 |
|---|---|
| Tần suất gây nhiễu: | CDMA/GSM,DCS/PHS,3G,WIFI,GPS,VHF,UHF |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30 mét |
12 băng tần IoT Điều khiển phần mềm điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi được tích hợp trong ăng-ten với màn hình LCD
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
Phạm vi 10 mét Bộ gây nhiễu điện thoại di động 30dbm với DCS / PHS, 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
| Tần số kẹt: | CDMA, GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS |
Thiết bị làm nhiễu / chặn điện thoại di động Wi-Fi công suất cao di động 30dBm với quạt
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ chặn tần số điện thoại di động nhẹ, Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 500mw
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 10 kênh 5W 37dBm với cài đặt hẹn giờ
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
GSM 3G 4G 5G WIFI LoJack Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 18 kênh Cầm tay để sử dụng bảo mật
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Loại ăng ten: | Ăng ten đa hướng độ lợi 2dBi |
4 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 2500mAh Điện thoại di động WIFI trong nhà di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 5--20m |
|---|---|
| Kích thước: | 100 × 57 × 22 mm |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-220V / DC12-36V |

