Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
4500mAh WIFI GPS Máy làm nhiễu điện thoại di động 18 Ăng-ten 2G 3G 4G 5G
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 1/2/3/4/5/6/8/10/12/14/16/18 ăng ten đa hướng |
Máy gây nhiễu tín hiệu GPS di động 800mW Tần số cao 1500MHZ - 1600MHZ
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 10m 6 ăng-ten Tích hợp pin Li-ion 7.4V 3600mAh
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 m (-75dBm) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth |
WiFi 2.4G 5.8G Bluetooth Glonass Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 4 băng tần 15m
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS & WiFi cầm tay |
|---|---|
| màu sắc: | Đen, hoặc Bạc / Vàng (có thể tùy chỉnh) |
| Ăng-ten: | 4 ăng ten đa hướng |
1W 10 Ăng-ten 4500mAh Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu / chặn / cách ly tín hiệu GPS cầm tay mini EST-808KC, 3 ăng ten
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 1 W |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 5 kênh Wi-Fi, Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động 30dBm
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ chặn thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 3G EST-808HA, Tần số 2100 - 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
EST-808KC Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS + Chặn điện thoại di động với 3 ăng-ten, màu đen
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động WIFI GPS EST-808KG với năm ăng-ten, màu đen
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 5 Ăng-ten |

