Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS vệ tinh mini EST-808KF cho xe cộ, 30dBm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ chống nhiễu / cách ly tín hiệu GPS trên ô tô EST-808KA2, DC 12V - 24V
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Kích thước: | 75mm × 21mm × 19mm |
EST-808KA2 150mA Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS / Dạng Bloqueador GPS L1 hoặc GPS L2
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây 150mA ngoài trời Theo dõi GPS trên ô tô với công tắc
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
510mm Ăng-ten 960MHz 190W Balo điện thoại gây nhiễu 2G 3G 4G
| màu sắc: | quân đội xanh |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
5 băng tần nhỏ GPS di động GNSS Galileo Lojack Signals Jammer với ăng-ten tích hợp cho xe hơi
| Các tín hiệu chặn: | GPS, GLONASS, Galileo, Beidou, Lojack và v.v. |
|---|---|
| Các vật thể che chắn: | Trình theo dõi GPS và các loại thiết bị định vị GPS khác |
| Công suất đầu ra kênh đơn: | +30dBm / 1W |
Chất liệu kim loại Máy ghi âm gây nhiễu Điện thoại di động Máy ghi âm DC 12V
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Thiết bị ghi âm giọng nói như Điện thoại di động, Bút ghi âm, Âm thanh, Micrô ẩn và v.v. |
28 Bands Máy nhiễu điện thoại di động cầm tay WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 tháng bảo hành
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
12 băng tần 3G 4G 5G Điện thoại gây nhiễu Vali di động cho trong nhà ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/150A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000W |
Máy chặn điện thoại di động có thể mang theo trong ăng-ten hướng pin sạc
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
|---|---|
| Chặn đối tượng: | điện thoại di động, WIFI, bộ đàm, điều khiển từ xa, v.v. |
| nguồn cung cấp điện: | Pin sạc tích hợp, AC 100-240V, DC 24V |

