Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
20 Chancel 3G 4G 5G Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động Độ lợi cao cho ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 210W |
|---|---|
| Tên: | Máy làm nhiễu điện thoại di động 3G 4G 5G |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤600W |
808HI Portable 6 Band Điện thoại di động Wifi + GPS Jammer với phạm vi gây nhiễu 10m
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| màu sắc: | Màu đen |
5 Anten GPS Thiết bị gây nhiễu tín hiệu 3G Vị trí Theo dõi Ô tô Sử dụng Cầm tay Di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500 mah |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động không dây 80m Bộ phân tần tần số vô tuyến RCIED
| Loại hình: | Balo di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
10 băng tần Máy gây nhiễu tín hiệu di động di động 40 mét Bán kính kênh có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | ≤35dBm / 3W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
30dBm Máy làm nhiễu / chặn / khiên điện thoại di động GPS di động
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
| Kích thước: | 85 (L) × 50 (W) × 23 (H) mm |
Thiết bị gây nhiễu / chặn điện thoại di động GPS + WIFI + 3G EST-808HI cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động WIFI 3G 30dBm, Bộ chặn tín hiệu di động 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS công suất cao / bộ cách ly tín hiệu điện thoại di động 3 Ăng-ten
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 1 W |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
Điện thoại di động cầm tay 1600MHZ Jammer 2G 3G 4G WiFi Bluetooth
| Tên: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G/3G/4G & WiFi / Bluetooth |
| sức mạnh làm việc: | 110-220V/12-24V |

