Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 5W 11 kênh di động chặn 80m
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-80m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v.v. |
Điện thoại di động tần số đầy đủ WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W Máy nhiễu tín hiệu di động
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 27 băng tần bao gồm GSM,DCS,PHS,PCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,4G WiMAX,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315,433...v.v |
Xe gắn GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS Điều khiển từ xa Điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu tín hiệu
| tên sản phẩm: | chặn bom xe |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | +47-50dBm / 50-100W |
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính: 50-2000 M |
10 băng tần Định thời gian định hướng Điện thoại di động 2G 3G 4G & WiFi & Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
28 Bands Máy nhiễu điện thoại di động cầm tay WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 tháng bảo hành
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WiFi 4G 5G 12 Ăng-ten Điều khiển quản lý phần mềm có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần Bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
5W 11 Ăng-ten GPS WiFi 5G Tín hiệu gây nhiễu Vali di động
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-60m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,5G,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315.433.868, v.v. |
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 10 kênh 5W 37dBm với cài đặt hẹn giờ
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
Vali xách tay Điện thoại di động GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi 11 băng tần với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315,433,868, v.v. |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 14W 8 Anten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính có thể điều chỉnh 1-25M 【tín hiệu Di động phải ≤-85dBm ở vị trí】. Phạm vi gây nhiễu vẫn phụ |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |

