Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
12 Ăng-ten tích hợp Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định WIFI 700MHz 3G / 4G / 5G
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | Ăng ten định hướng tích hợp |
| Công suất đầu ra tối đa: | ≤37dBm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 8 băng tần 4G + WIFI EST-505K3 cho tùy chỉnh
| Người mẫu: | EST-505K3 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | EST |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
Phần mềm gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 4G WiFi Điều khiển từ xa
| Nguồn cấp: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| Kích thước: | 270 (L) × 240 (W) × 60 (H) |
| Trọng lượng: | khoảng 2 kg |
150W 3dBi Gain cố định 4G WIFI điện thoại di động gây nhiễu 12 băng tần 380 * 220 * 85 mm
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-200㎡ (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 12 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 380 * 220 * 85 mm |
Loại vali gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 450W cho 3G 4G 5G 12 băng tần
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định được tích hợp trong ăng-ten cho 4G 5G WIFI
| Sản lượng điện tối đa: | ≥34,5dBm |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 15A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤70W |
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 12 băng tần
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-10W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 5-80m |
| Nguồn điện: | AC110240V 4560Hz |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh 60W Vali công suất cao Di động
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Ăng ten: | 11 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Bán kính gây nhiễu: | 0-60m có thể điều chỉnh |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại cố định Bán kính 20m cho bộ đàm WIFI 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V , Đầu ra DC5V 12A |
|---|---|
| Ăng ten: | 12 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 400 (L) × 130 (W) × 40 (H) mm |
12 băng tần 5g Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi cho điện thoại di động EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |

