Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
1W 10 Ăng-ten 4500mAh Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
GSM 3G 4G 5G WIFI LoJack Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 18 kênh Cầm tay để sử dụng bảo mật
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Loại ăng ten: | Ăng ten đa hướng độ lợi 2dBi |
GPS LOJACK Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay Chống theo dõi
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Máy theo dõi cầm tay chống tất cả GPS GSM GPRS UMTS Tất cả GPS & Lojack Signal Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Điện thoại di động 185W 4G 5G gây nhiễu tần số cao với màn hình LED
| Trọng lượng: | 2,7kg |
|---|---|
| Kích thước: | 430 * 330 * 80mm |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 185W |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 4G 5G WIFI 22 băng tần Công suất cao 150W
| phạm vi gây nhiễu: | 1-200㎡ (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 22 anten đa hướng |
| Kích thước: | 380*220*85mm |
27 Ăng-ten 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Điện thoại di động gây nhiễu w/GPS Chặn đài FM VHF UHF
| tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay |
|---|---|
| Công suất xuất khẩu (Po): | ≥27dBm |
| trở kháng vào/ra: | Đầu nối 50Ω/N |
Bộ đổi nguồn AC 100-240V Máy gây nhiễu điện thoại di động 2G 3G 4G 5G WiFi GPS Báo động pin yếu
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
bán kính 1-40m 2W 10 kênh 5G tín hiệu Jammer túi xách
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,5G,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
12 kênh Màn hình LCD gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30M 2W 5G
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-30M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ống dẫn đường 12 tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 10/12 bao gồm GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GP |

